Thuốc hạ sốt, giảm đau, thông mũi, giảm ho, long đờm Kacephan New (10 vỉ x 10 viên/hộp)

: P11626

Lưu ý: Sản phẩm này chỉ bán khi có chỉ định của bác sĩ, mọi thông tin trên Website, App chỉ mang tính chất tham khảo. Vui lòng xác nhận bạn là dược sĩ, bác sĩ, nhân viên y tế có nhu cầu tìm hiểu về sản phẩm này

Hoạt chất: Acetaminophen 500mg, Guaifenesin 200mg, Dextromethorphan HBr 15mg, Phenylephrin HCl 10mg

Công dụng: Làm giảm các triệu chứng trong cảm cúm như: đau đầu, nhức mỏi, sốt, đau, xung huyết mũi, nghẹt mũi, sổ mũi, chảy nước mũi, ho, giảm ho.

Hình thức: Viên nén bao phim

Thương hiệu: Khánh Hòa

Nơi sản xuất: Việt Nam

*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ.

Xem các nhà thuốc còn hàng

Các hình thức giao hàng

star-iconFreeship cho đơn hàng từ  300.000 VNĐ

GHN

Ahamove

Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 300.000 VNĐ.

Thuốc tốt giá rẻ, nếu không rẻ, hoàn tiền chênh lệch.

Tích lũy điểm thưởng và sử dụng điểm cho mọi giao dịch.

Thành phần
- Acetaminophen 500mg
- Guaifenesin 200mg
- Dextromethorphan HBr 15mg
- Phenylephrin HCl 10mg

Chỉ định (Thuốc dùng cho bệnh gì?)
- Làm giảm các triệu chứng trong cảm cúm như: đau đầu, nhức mỏi, sốt, đau, xung huyết mũi, nghẹt mũi, sổ mũi, chảy nước mũi, ho, giảm ho.

Bảo quản: Bảo quản ở nhiệt độ không quá 30°c.

Đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên nén bao phim

Hạn dùng: 36 tháng kể từ ngày sản xuất.

Thương hiệu: Khánh Hòa

Nơi sản xuất: Việt Nam

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Việc sử dụng thuốc phải tuân theo hướng dẫn của bác sĩ, dược sĩ.
Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ rơi bên trong hộp sản phẩm.

 

Cẩm nang mua sắm

Hãy đón đọc cẩm nang mua sắm của Pharmacity, lên danh sách mua sắm thả ga, không lo về giá.