Hapacol Child (Hộp 10 vỉ x 10 viên)

25,000 VND/Hộp

Hoạt chất: Paracetamol 325 mg
Công dụng: Điều trị các triệu chứng đau, cảm sốt
Đối tượng sử dụng: Bệnh nhân từ 6 tuổi trở lên
Hình thức: Viên nén dài
Thương hiệu: Dược Hậu Giang (Việt Nam)

Còn hàng

Số lượng mua tối đa là 236
. 1

Vui lòng xác nhận bạn là dược sĩ, bác sĩ, chuyên viên y khoa…có nhu cầu tìm hiểu về sản phẩm.

Thông tin mô tả tại đây chỉ mang tính chất trợ giúp người đọc hiểu hơn về sản phẩm, không nhằm mục đích quảng cáo.

Không hiển thị thông báo này lần sau.