Telfor 60(Hộp 2 vỉ x 10 viên)

31,000 VND/Hộp

Hoạt chất: Fexofenadin HCl 60mg
Công dụng: Điều trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng
Đối tượng sử dụng: Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi
Hình thức: Viên nén bao phim
Thương hiệu: Dược Hậu Giang (Việt Nam)

Còn hàng

Số lượng mua tối đa là 934
Do diễn biến phức tạp của dịch bệnh, đơn vị vận chuyển chỉ được phép giao hàng nội Quận/Huyện, Quý Khách vui lòng chọn hình thức Nhận tại cửa hàng để đơn hàng được xử lý nhanh nhất.
. 1

Vui lòng xác nhận bạn là dược sĩ, bác sĩ, chuyên viên y khoa…có nhu cầu tìm hiểu về sản phẩm.

Thông tin mô tả tại đây chỉ mang tính chất trợ giúp người đọc hiểu hơn về sản phẩm, không nhằm mục đích quảng cáo.

Không hiển thị thông báo này lần sau.