Ibuprofen 200mg (Hộp 10 vỉ x 10 viên)

43,000 VND/Hộp

Hoạt chất: Ibuprofen 200mg
Công dụng: Chống đau và viêm từ nhẹ đến vừa, hạ sốt ở trẻ em
Hình thức: Viên nén bao phim
Thương hiệu: Nadyphar (Việt Nam)

Còn hàng

Số lượng mua tối đa là 938
. 1

Vui lòng xác nhận bạn là dược sĩ, bác sĩ, chuyên viên y khoa…có nhu cầu tìm hiểu về sản phẩm.

Thông tin mô tả tại đây chỉ mang tính chất trợ giúp người đọc hiểu hơn về sản phẩm, không nhằm mục đích quảng cáo.

Không hiển thị thông báo này lần sau.