Acetylcystein 200mg Vidipha (Hộp 20 vỉ x 10 viên)

: P25186

100.000 đ

Giá đã bao gồm Thuế.
Phí vận chuyển và các chi phí khác (nếu có) sẽ được thể hiện khi đặt hàng.

Hoạt chất: Acetylcystein 200mg

Công dụng: Dùng trong các chứng bệnh đường hô hấp kèm theo tiết chất nhầy

Đối tượng sử dụng: Người lớn và và trẻ em trên 2 tuổi

Hình thức: Hộp 20 vỉ x 10 viên

Thương hiệu: Vidipha

Xem các nhà thuốc còn hàng

Các hình thức giao hàng

star-iconFreeship cho đơn hàng từ  300.000 đ

Viettel Post

Ahamove

Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 300.000 đ.

Đủ thuốc chuẩn, tư vấn tốt.

Tích lũy P-Xu Vàng thưởng và sử dụng P-Xu Vàng cho mọi giao dịch.

Thành phần

Acetylcystein 200mg

Chỉ định (Thuốc dùng cho bệnh gì?)

Dùng trong các chứng bệnh đường hô hấp kèm theo tiết chất nhầy: Bệnh về phổi: Viêm phế quản, viêm khí phế quản, ngăn ngừa các biến chứng hô hấp ở bệnh nhân nhiễm khuẩn,tăng tiết phế quản, khí phế thủng. Bệnh tai mũi họng: Viêm xoang, viêm mũi, viêm họng.

Chống chỉ định (Khi nào không nên dùng thuốc này?)

Quá mẫn cảm với thành phần của thuốc. Tiền sử hen suyễn. Phenylceton niệu Trẻ dưới 2 tuổi.

Liều dùng

- Người lớn: 200mg (1 viên) x 3 lần/ngày

- Trẻ em từ 2 đến 6 tuổi: 200mg (1 viên) x 2 lần/ngày.

Thận trọng (Những lưu ý khi dùng thuốc)

Bệnh nhân bị loét dạ dày, tá tràng. Thận trọng khi sử dụng cho phụ nữ có thai hoặc phụ nữ đang cho con bú. Giám sát chặt chẽ người bệnh có nguy cơ phát hen, người có tiền sử dị ứng nếu có co thắt phế quản phải ngưng thuốc.

Bảo quản: Nơi khô ráo thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.

Đóng gói: Hộp 20 vỉ x 10 viên

Thương hiệu: Vidipha

Nơi sản xuất: Việt Nam

Mọi thông tin trên đây chỉ mang tính chất tham khảo. Việc sử dụng thuốc phải tuân theo hướng dẫn của bác sĩ, dược sĩ.

Vui lòng đọc kĩ thông tin chi tiết ở tờ rơi bên trong hộp sản phẩm.